Khai giảng chương trình xoa bóp bấm huyệt ngày 03/06/2018
VMC-Admin 06/01/2021
Chiều ngày 03/06/2018, trường Trung Cấp Y Dược Tuệ Tĩnh tổ chức buổi Lễ Khai giảng Khóa đào tạo Xoa bóp bấm huyệt tại phòng 111, nhà B, số 3 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội. Tham dự buổi lễ có thầy Cao Duy Tân – Trưởng phòng đào tạo cùng lãnh đạo các phòng ban và học viên các lớp.
Thầy Cao Duy Tân phát biểu tại buổi lễ
Phát biểu tại lễ khai giảng, ông Cao Duy Tân đã chia sẻ và nhấn mạnh vai trò của xoa bóp bấm huyệt với sức khỏe và tác dụng điều trị một số bệnh, đồng thời khẳng định trường TCYD Tuệ Tĩnh mở khóa đào tạo chuyên sâu là rất cần thiết, đáp ứng nhu cầu của học viên
Phát biểu tại buổi khai giảng, các học viên cũng bày tỏ mong muốn được tiếp cận một cách toàn diện về kiến thức và kỹ năng, sử dụng phương pháp xoa bóp bấm huyệt đúng kỹ thuật, đúng chỉ định
Theo chương trình đào tạo Xoa bóp bấm huyệt của Trường TCYD Tuệ Tĩnh Hà Nội, các học viên sẽ tham gia 20 buổi học tập trung vào thứ 7 trong tuần, bắt đầu từ ngày 09/06/2018, Địa chỉ học: Phòng 111, Nhà B, Số 3 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Bài Viết Mới Nhất
Chuyên mục
Khóa Học Liên Quan
-
6 kỹ năng quan trọng và Tiến trình CRA trong dạy trẻ học cộng, trừ
Mua Ngay 499.000₫ -
Phương pháp can thiệp và trị liệu rối loạn Tic ở trẻ em theo chuẩn Y khoa
Mua Ngay 499.000₫ -
Phát triển giao tiếp cho trẻ bằng ngôn ngữ ký hiệu
Mua Ngay 499.000₫ -
Nhận biết và chăm sóc trẻ sơ sinh bị vàng da, viêm da tiết bã vùng đầu và mụn kê
Mua Ngay 499.000₫